เดินหาไอเดีย ในงานสถาปนิก'66 วันที่สอง
- Share :
![](uploads/gNhSJpQZw20230426143759.jpg)
งานนี้เป็นโอกาสที่ดีที่จะได้เห็นนวัตกรรมและความก้าวหน้าในวงการสถาปัตยกรรมของไทย
วันนี้เราขอเชิญชวนทุกท่านที่สนใจในการสถาปนิกและการออกแบบ มาร่วมชม The Thematic Pavilion ที่เป็นพื้นที่สร้างสรรค์ของนักออกแบบชื่อดัง ที่ได้รับการออกแบบเพื่อให้ผู้เข้าชมได้สัมผัสประสบการณ์ใหม่ๆ และความสวยงามของสถาปัตยกรรม
นอกจากนี้ เรายังขอเชิญชวนทุกท่านร่วมกิจกรรมของบูธไทยคูณสตีล ที่จะมีกิจกรรมสนุกๆ และมอบของที่ระลึกให้กับผู้เข้าชมงานอีกด้วย
ไม่ว่าคุณจะเป็นนักออกแบบมืออาชีพ หรือเพียงคนที่สนใจในการออกแบบ งานนี้จะเป็นโอกาสที่ดีที่จะได้มาสัมผัสและเรียนรู้เพิ่มเติมเกี่ยวกับสถาปัตยกรรมและการออกแบบในประเทศไทย
หากคุณสนใจเข้าร่วมงาน สถาปนิก'66 อย่าพลาดที่จะเข้าชมบูธของไทยคูณสตีลและ The Thematic Pavilion ที่งานนี้ พร้อมร่วมกิจกรรม แชะ&แชร์ เพื่อรับของที่ระลึกภายในงานได้ที่บูธของไทยคูณสตีล
เราหวังว่าจะได้เห็นคุณทุกท่านในงานสถาปนิก'66 นี้และมีประสบการณ์ที่ยิ่งใหญ่กับการออกแบบและสถาปัตยกรรมของไทย!
![](uploads/SEzenQYSc20230426143759.jpg)
![](uploads/F5M5TT9Ch20230426143759.jpg)
![](uploads/LDwHJaQtK20230426143759.jpg)
![](uploads/48AqR5PVh20230426143759.jpg)
![](uploads/vKZyfUabE20230426143759.jpg)
![](uploads/Ub62MApka20230426143759.jpg)
![](uploads/p1tYVsqa820230426143759.jpg)
![](uploads/jPUsawhyC20230426143759.jpg)
![](uploads/3yDxhEuah20230426143759.jpg)
![](uploads/UqtUEidt420230426143759.jpg)
![](uploads/wI5vSKeaK20230426143759.jpg)
![](uploads/Ai92cywzG20230426143759.jpg)
ข่าวอื่นๆ
กลุ่มบริษัท ไทยคูณสตีล ได้รับเกียรติจาก คณะสถาปัตยกรรม ศิลปะและการออกแบบ สถาบันเทคโนโลยีพระจอมเกล้าเจ้าคุณทหารลาดกระบัง เป็นผู้ร่วมสนับสนุนในโครงการ CREATIVE STARTUP 2024 SEASON 3. ณ SCBX NEXT TECH 4th Floor Siam Paragon.
วันที่ 24 พฤษภาคม – 2 มิถุนายน 2567 ณ. สนามอินดอร์ สเตเดี้ยม หัวหมาก กรุงเทพฯ สมาคมกีฬามวยสากลแห่งประเทศไทย ได้จัดงาน “มวยสากลไทย สู่เวทีโอลิมปิก” ที่ประเทศไทยเป็นเจ้าภาพจัดการแข่งขันมวยสากลเพื่อคัดเลือกไปโอลิมปิก (สนามที่ 2 ประเทศไทย) : 2nd World Qualif